Do-Parafen (Hộp 10 vỉ x 10 viên) – Thuốc giảm các cơn đau cơ xương, nhức đầu, đau bụng kinh, nhức răng

150.000 VND

Danh mục

Thuốc giảm đau & hạ sốt & chống viêm

Số đăng ký

Dạng bào chế

Viên nén

Quy cách

Hộp 10 vỉ x 10 viên

Thành phần

Paracetamol 500mg, Ibuprofen 200mg

Nhà sản xuất

Imexpharm

Nước sản xuất

Việt Nam

Xuất xứ thương hiệu

Việt Nam

Thuốc cần kê toa

Không

Mô tả ngắn

Thuốc Do-Parafen là sản phẩm của Dược phẩm Imexpharm chứa hoạt chất Paracetamol và Ibuprofen là thuốc dùng để điều trị các cơn đau cơ xương nhẹ đến trung bình; giảm nhức đầu, đau bụng kinh, đau sau nhổ răng và tiểu phẫu.

Do-Parafen, Nhức đầu, Đau bụng kinh, Đau răng, Đau cơ, Đau xương
Do-Parafen (Hộp 10 vỉ x 10 viên) – Thuốc giảm các cơn đau cơ xương, nhức đầu, đau bụng kinh, nhức răng

150.000 VND

Contact Me on Zalo
Call Now Button